સુરત : 100 કરોડના ખર્ચે નિર્માણાધીન ” ભગવાન મહાવીર મલ્ટી સ્પેશ્યાલિટી હોસ્પિટલ એન્ડ રિસર્ચ સેન્ટર ”નું થશે ભૂમિપૂજન

સ્થાનિક
Spread the love

સુરત, 26 માર્ચ : મુખ્યમંત્રી ભુપેન્દ્ર પટેલની ઉપસ્થિતિમાં આવતીકાલે બપોરે 2 વાગ્યે ઉત્તરપ્રદેશના રાજ્યપાલ આનંદીબહેન પટેલના હસ્તે ભગવાન મહાવીર યુનિવર્સિટી કેમ્પસ-વેસુ ખાતે રૂ.100 કરોડના ખર્ચે ‘ભગવાન મહાવીર મલ્ટી સ્પેશ્યાલિટી હોસ્પિટલ એન્ડ રિસર્ચ સેન્ટર”નું ભૂમિપૂજન તેમજ રૂ.46 કરોડનાં ખર્ચે આંતરરાષ્ટ્રીય કેમ્બ્રિજ બોર્ડ માન્યતાપ્રાપ્ત “ભગવાન મહાવીર કોન્સેપ્ટ સ્કુલ’નું ઉદ્દઘાટન સંપન્ન થશે.
આ પ્રસંગે શિક્ષણ મંત્રી જીતુ વાઘાણી, આરોગ્ય મંત્રી ઋષિકેશ પટેલ, માર્ગ અને મકાન મંત્રી પૂર્ણેશ મોદી, ગૃહ રાજ્યમંત્રી હર્ષ સંઘવી, શહેરી વિકાસ રાજ્યમંત્રી વિનુ મોરડિયા, કૃષિ અને ઊર્જા રાજ્યમંત્રી મુકેશ પટેલ, સાંસદ અને પ્રદેશ સંગઠન પ્રમુખ સી.આર.પાટીલ, મેયર હેમાલી બોઘાવાલા તથા સર્વ ધારાસભ્યો ઉપસ્થિત રહેશે.

અટલ રાષ્ટ્ર ન્યુઝ // ભાવેશ ત્રિવેદી // સુરત

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *