સુરત : ચેમ્બર ઓફ કોમર્સ દ્વારા ચેમ્બર દ્વારા ટેકસેશન વિશે વેબિનાર યોજાશે

સ્થાનિક
Spread the love

સુરત, 8 જૂન : ધી સધર્ન ગુજરાત ચેમ્બર ઓફ કોમર્સ એન્ડ ઇન્ડસ્ટ્રી દ્વારા ધી સધર્ન ગુજરાત ઇન્કમ ટેકસ બાર એસોસીએશન, ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ્સ એસોસીએશન– સુરત, સોસાયટી ફોર ટેકસ એનાલિસિસ એન્ડ રિસર્ચ અને વલસાડ ડિસ્ટ્રીકટ જીએસટી પ્રેકટીશનર્સ એસોસીએશન– વાપીના સહયોગથી ગુરૂવાર, 9 જૂન, 2022ના રોજ સાંજે 4 કલાકે ઝુમ એપ્લીકેશનના માધ્યમથી ‘ટેકસેશન’ વિષય ઉપર વેબિનારનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે.

આ વેબિનારમાં નિષ્ણાંત વકતા તરીકે ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ પલક પાવાગઢી ‘ચેન્જીસ એન્ડ ચેલેન્જીસ ઓફ ન્યુ આઇટીઆર ફોર્મ્સ એન્ડ ટેકસ ઓડિટ રિપોર્ટ’ વિશે માહિતી આપશે. જ્યારે ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ દિવ્યાંગ શાહ ‘સબ પ્રેકટીકલ આસ્પેકટસ ઓફ ફોર્મ નં. 26AS એન્ડ એન્યુઅલ ઇન્ફોર્મેશન સ્ટેટમેન્ટ’ વિશે માહિતી આપશે.આ વેબિનારમાં જોડાવવા માટે ગુગલ લીન્ક https://bit.ly/3mgpYja પર ફરજિયાતપણે રજિસ્ટ્રેશન કરવાનું રહેશે.

અટલ રાષ્ટ્ર ન્યુઝ // ભાવેશ ત્રિવેદી // સુરત

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *